Bán nhà 18 Đường Số 5 Phường Bình Trưng Đông Quận 2
Nhà phố
1286 m²
61.9 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
65 Tỷ
~ 52 Triệu/m²1249m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 30m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1249 m2 | |
| Số tầng | 1 |
18 Đường số 5 Bình Trưng Đông TP. Thủ Đức
- Hiện nhà Cấp 4 đang cho thuê hạt dẻ giữ đất tháng 25tr.
- Nằm mặt tiền đường số xe hơi tránh nhau. Tương lai mở đường 12m.
- Đất dân cư hiện hữu, thổ cư 100%. Thích hợp xây Biệt thự, tòa nhà...
- Vị trí đẹp, 200m ra Nguyễn Duy Trinh, tiện ích đầy đủ trường học, bệnh viện,...
- Sổ đẹp, nở hậu, pháp lý chuẩn, chủ cất keta công chứng ngay.
Nhà phố
1286 m²
61.9 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
288 m²
62 Tỷ
215 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
600 m²
68.55 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
404 m²
64.9 Tỷ
161 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
69 m²
68 Tỷ
986 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
461 m²
69 Tỷ
150 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
1249 m²
65 Tỷ
52 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
750 m²
65 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai