Bán nhà hẻm 133/54/6 Ni Sư Huỳnh Liên Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
46 m²(4.2 x 11)
5,6 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường S
5,6 Tỷ
~ 130 Triệu/m²43m²
(4m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 43 m2 |
GÓC 2 MẶT TIỀN NỘI BỘ TÂN PHÚ - 43M2 (4X11) 2 TẦNG ĐÚC - GIÁ CHỈ NHỈNH 5 TỶ?
✅Mô tả:
? HÀNG MỚI – GÓC 2 MẶT TIỀN VIP TÂY THẠNH ?
? DT: 4 x 11m (CN 43m²) – góc 2 mặt tiền siêu thoáng
?️ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu đúc thật – 2PN, 2WC
? Hiện có HĐ thuê 10 triệu/tháng
? Vị trí đắc địa, khu vip Tây Thạnh – hẻm xe hơi, dân trí cao, tiện ở hoặc đầu tư cho thuê
? Giá: 5 tỷ 6 – thương lượng
Nhà phố
46 m²(4.2 x 11)
5,6 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường S
Nhà phố
40 m²(4 x 11)
5,6 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
43 m²(4 x 11)
5 Tỷ 980 Triệu
139 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B4
Nhà phố
43 m²(4 x 11)
5 Tỷ 980 Triệu
139 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B4
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
5,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
40 m²(3.1 x 14)
5,6 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Tiến
Nhà phố
66 m²(4.7 x 14)
5,6 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
43 m²(4 x 11)
5,6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai