Bán nhà hẻm 118/46/8 (SM: 46.8 Nguyễn Đỗ Cung) Lê Trọng Tấn Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
5 Tỷ 980 Triệu
96.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
5 Tỷ 980 Triệu
~ 139 Triệu/m²43m²
(4m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 43 m2 |
? BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN GẦN TRƯỜNG ĐẠI HỌC CÔNG THƯƠNG – KINH DOANH TỐT.
? Vị trí siêu tiềm năng:
• Nhà nằm gần Trường Đại học Công Thương, khu vực buôn bán, ăn uống tấp nập ngày đêm.
• Khu dân cư hiện hữu, trường học, thuận tiện khai thác kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê.
?️ Kết cấu & công năng:
• Nhà 1 trệt 1 lầu, kết cấu kiên cố. Nở hậu nhẹ.
• Gồm: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh – bố trí hợp lý, dễ cho thuê từng phòng.
• Nhà hoàn công 1 lầu , pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng sang tên ngay.
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
5 Tỷ 980 Triệu
96.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
41 m²(3.8 x 9)
6 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
5 Tỷ 990 Triệu
96.6 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
43 m²(4 x 11)
5,6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B4
Nhà phố
43 m²(4 x 11)
5,6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B4
Nhà phố
110 m²(10 x 11)
5 Tỷ 990 Triệu
54.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai