Bán nhà mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, Bàn Cờ
Nhà phố
60 m²(3.5 x 12.3)
2,5 Tỷ
41.7 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
2.6 Tỷ
~ 193 Triệu/m²13.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 13.5 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 177/8 Cách Mạng Tháng 8 Phường 5 Quận 3.
VIP QUẬN 3 - NHỎ DỄ BÁN - HẺM 3 GÁC SACH ĐẸP - 2TẦNG - CHO THUÊ 6TR/THÁNG.
+Diện tích: 13.5m2(2x6.7)
+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1gác - Chủ đang cho thuê 6tr/tháng.
+ Tài chính nhỏ có hộ khẩu Quận 3, Trung tâm đầy tiện ích.
+ Hẻm 3 gác cách mặt tiền 30m.
+ Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ. ,
Nhà phố
60 m²(3.5 x 12.3)
2,5 Tỷ
41.7 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
10 m²(3 x 4)
2,7 Tỷ
270 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
13.5 m²(2 x 6.7)
2,6 Tỷ
193 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
16 m²(4 x 4)
2,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
Nhà phố
12 m²(3 x 4)
2,7 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
10 m²
2.55 Tỷ
255 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
21.6 m²
2.75 Tỷ
127 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
14.1 m²
2.39 Tỷ
170 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai