Bán Nhà Mặt Tiền 216 Đề Thám, P. Phạm Ngũ Lão, Q.1
Nhà phố
96 m²(4 x 24)
130 Tỷ
1.35 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
130 Tỷ
~ 813 Triệu/m²160m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 160 m2 |
Nhà phố
96 m²(4 x 24)
130 Tỷ
1.35 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
145.5 m²
130 Tỷ
893 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Calmette
Nhà phố
182 m²
133 Tỷ
731 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Calmette
Nhà phố
160 m²
130 Tỷ
813 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Phạm Hồng Thái
Nhà phố
123 m²
130 Tỷ
1.06 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
144 m²(7.1 x 14.5)
130 Tỷ
903 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
140 m²
130 Tỷ
929 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Sương Nguyệt Ánh
Nhà phố
349.5 m²
130 Tỷ
372 Triệu/m²P.Bến Thành
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai