Bán nhà hẻm 177/113B Nguyễn Văn Thủ Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(2.9 x 16.5)
13,4 Tỷ
353 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Thủ
13.5 Tỷ
~ 222 Triệu/m²60.75m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60.75 m2 |
Nhà phố
38 m²(2.9 x 16.5)
13,4 Tỷ
353 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Thủ
Nhà phố
33 m²(4.9 x 9)
13,7 Tỷ
415 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
48.5 m²(3.5 x 13)
13,3 Tỷ
274 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
49 m²(3.4 x 14)
13,5 Tỷ
276 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
48.5 m²
13.5 Tỷ
278 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
24 m²
13.5 Tỷ
563 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
48.5 m²
13.5 Tỷ
278 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Nhà phố
45.3 m²
13.5 Tỷ
298 Triệu/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai