Bán nhà mặt tiền 2 Đồng Đen, Tân Bình
Nhà phố
68 m²
5,9 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
5.9 Tỷ
~ 109 Triệu/m²54m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 166/2i Trần Văn Dư Phường 13 Tân Bình
NHÀ F.13 TÂN BÌNH 54M2 - 3 TẦNG - 3PN ĐÓN TẾT NGAY.,
+Diện tích: 54m2(4x14)
+ Vị trí: Đường Trần Văn Dư gần đường Cộng Hòa, Hoàng Hoa Thám, Nguyễn Quang Bích. Tương lai ra sát cổng T3 sân bay TSN.
+ Nhà đúc 1 trệt 1 lầu 1 lửng, thiết kế hiện đại, trẻ trung, ở ngay gồm 3PN 3WC. Gia chủ mới sửa sang lại đẹp lung linh, chủ mới chỉ việc dọn về đón tết.
+ Sổ nở hậu tài lộc đều, đẹp, phía sau nhà chủ thiết kế khoảng sân rất thoáng mát.
+ Hẻm cụt yên tĩnh, ngay đầu hẻm là chốt bảo vệ dân phố, an ninh khỏi lo.,
Nhà phố
68 m²
5,9 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
75 m²(4 x 18.5)
5,9 Tỷ
78.7 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5,9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
85.7 m²(6 x 17)
5,9 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Văn Nghệ
Nhà phố
37.26 m²(3.5 x 11)
5,9 Tỷ
158 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
5,9 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
64 m²(4 x 15)
5,9 Tỷ
92.2 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
60 m²
5.9 Tỷ
98.3 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai