Bán nhà hẻm 168/70 Nguyễn Súy Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
42 m²(4 x 10.5)
5,3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Súy
5,3 Tỷ
~ 189 Triệu/m²28m²
(4m x 7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 28 m2 |
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – VƯỜN LÀI, TÂN PHÚ
-165/44 Vườn Lài, Q. Tân Phú
-Khu dân cư an ninh
-Hẻm sạch đẹp, di chuyển thuận tiện
-Kết cấu: 1 trệt – 2 lầu – sân thượng
-Công năng: 2 phòng ngủ – 3 toilet
-Diện tích: 4m × 7m
-Giá bán: 5.3 tỷ (thương lượng)
Nhà phố
42 m²(4 x 10.5)
5,3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Súy
Nhà phố
30.9 m²(3 x 11)
5,3 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phú Thọ Hòa
Nhà phố
39.9 m²(4.4 x 10)
5,3 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
76 m²(4.4 x 18)
5,3 Tỷ
69.7 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
42 m²(4 x 10.5)
5,3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Hoàng Xuân Nhị
Nhà phố
55.3 m²(4 x 14)
5,3 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Kênh Tân Hóa
Nhà phố
42 m²(4.2 x 10)
5,3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Kênh Tân Hóa
Nhà phố
44 m²(3.6 x 12.8)
5,3 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai