Bán nhà hẻm 122/10/28B Trần Đình Xu Phường Cầu Ông Lãnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
10 m²(3.3 x 3.1)
2,1 Tỷ
210 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
2.1 Tỷ
~ 181 Triệu/m²11.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 11.6 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 161B Cô Bắc phường Cô Giang Quận 1 NHÀ TRUNG TÂM Q.1 – GẦN PHỐ ĐI BỘ BÙI VIỆN 100M – GIÁ CHỈ 2.6 TỶ TL.,,161B Cô Bắc 11.6 2 3/4 6 2.6 tỷ Cô Giang Quận 1 Nhỏ 3 HĐ Đầu chủ Hợp Khối Thiên Kim 0768688865, HH100, nguồn Đầu chủ Hợp.,,Kết cấu : 3 x 6m. Nở hậu 4m, 1 trệt , 1 lầu (đúc giả). 2 phòng ngủ, 2 tole. Hẻm An Ninh Dân trí. ,,Tiện ích : Gần chợ Bến Thành, cách phố đi bộ Bùi Viện 100m, khu trung tâm Q.1, gần trường cấp 1,2,3.,,ACe chú ý: nhà đang cho thuê 5tr/tháng.,,Sổ hồng két chính chủ. Công chứng 1 nốt nhạc.,
Nhà phố
10 m²(3.3 x 3.1)
2,1 Tỷ
210 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Nhà phố
10 m²(3.3 x 3.1)
2,1 Tỷ
210 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Nhà phố
9 m²(2.5 x 4)
2,2 Tỷ
244 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
9 m²
2.2 Tỷ
244 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
13 m²(3.1 x 4.3)
2,2 Tỷ
169 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
17 m²(2.8 x 6)
2 Tỷ
118 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Nhà phố
10 m²(3.2 x 3)
1 Tỷ 990 Triệu
199 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Cư Trinh
Nhà phố
14 m²(3.8 x 4.1)
2,1 Tỷ
150 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai