Bán nhà 12C4 Nguyễn Thị Minh Khai Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
15 Tỷ
250 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
15 Tỷ
~ 86.1 Triệu/m²174.16m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 174.16 m2 |
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
15 Tỷ
250 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
148 m²(9 x 25)
15 Tỷ
101 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
42 m²
15 Tỷ
357 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
64.9 m²
15 Tỷ
231 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Thủ
Nhà phố
54.1 m²
15 Tỷ
277 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Nhà phố
30 m²
15 Tỷ
500 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Thái Văn Lung
Nhà phố
31.5 m²
15 Tỷ
476 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
72 m²
15 Tỷ
208 Triệu/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai