Bán nhà mặt tiền 4 Phạm Thế Hiển, Bình Đông
Nhà phố
200 m²(11.5 x 18)
14 Tỷ
70 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
14 Tỷ
~ 194 Triệu/m²72m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72 m2 | |
| Số tầng | 4 |
16 Đường số 3 Phường 5 Quận 8
Mô tả:
+ Hiện trạng: Nhà mới đẹp, xây kiên cố. Trệt, 3 lầu, sân thượng Trước Sau. 4PN , 4WC, Phòng Khách, Bếp, Ban Công, Sân Phơi đồ
+ Vị trí: Nhà cách MT Tạ Quang Bửu 200m qua khu căn hộ cao cấp Giai Việt. Gần trường tiểu học Hoàng Mình Đạo, trường THPT Tạ Quang Bửu, chung cư Bông Sao, chợ Sáng, chợ Nhị Thiên Đường.
+ Tiện ích: Khu vực kinh doanh buôn bán sầm uất, thuận tiện mở văn phòng, công ty, kinh doanh ăn uống, spa, phòng khám.
+ Sổ hồng hoàn công đầy đủ.,
Nhà phố
200 m²(11.5 x 18)
14 Tỷ
70 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
90 m²(5 x 19)
13,9 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 2
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
13,9 Tỷ
146 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
13,9 Tỷ
146 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
116 m²(8 x 14.5)
14 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
71.6 m²(4 x 18)
13,9 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hồ Thành Biên
Nhà phố
55 m²
14 Tỷ
255 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
200 m²(12 x 18)
14 Tỷ
70 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai