Bán nhà 3A đường số 34 phường Linh Đông TP.Thủ Đức
Nhà phố
110 m²
6.7 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
7.3 Tỷ
~ 126 Triệu/m²58m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 58 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
16/3 Đường Số 22 Linh Đông Thủ Đức
? NHÀ 3 TẦNG MỚI KENG - TRUNG TÂM LINH ĐÔNG - 190 M2 SÀN - THUẬN TIỆN MỞ VĂN PHÒNG CTY ?,
✅ Mô tả:,
- Nhà 3 tầng đang mở văn phòng công ty,
- Đường rộng 20m khu vực dân cư văn minh, sầm uất,
- Ngang 4 dài 14.5 tổng 58 m2 ,
- Nhà có 4 PN 5 WC,
Nhà phố
110 m²
6.7 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
100 m²
7.2 Tỷ
72 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
51.6 m²
6.8 Tỷ
132 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
123 m²
7.5 Tỷ
61 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
65 m²
7.2 Tỷ
111 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
99.4 m²
7.5 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
56 m²
7.2 Tỷ
129 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
56 m²
7.5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai