Bán nhà hẻm 159/6 Trần Văn Đang Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
30 m²(3.4 x 10)
6,2 Tỷ
207 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
6.2 Tỷ
~ 122 Triệu/m²51m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 51 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 159/94 Trần Văn Đang Phường 11 Quận 3.
? HẺM 6M XE HƠI THÔNG QUẬN 3 - MỘT ĐỜI CHỦ - NGANG KHỦNG 6.5M - 51M2 CN ĐỦ NHỈNH 6 TỶ.,
Mô tả:,
+ Hẻm xe hơi rộng rãi, thông tứ tung, thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh online.,
+ Nhà 1 trệt, 1 lầu BTCT chắc chắn. Gồm 2PN, 2WC, PK, bếp, giếng trời.,
+ Pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ, sổ tại nhà, công chứng nhanh.,
✍? Nhà chủ vừa ở vừa cho thuê 5 triệu/ tháng. Dẫn khách trước 10h hoặc sau 2h, tránh giờ hàng xóm bán cơm gà shipper rất đông. ACE khảo sát dẫn khách theo HXH 195 Trần Văn Đang, tới 195.36 quẹo phải rồi quẹo trái là tới nhà, hoặc đi hẻm 969 Hoàng Sa rẽ trái 2 lần.,
Nhà phố
30 m²(3.4 x 10)
6,2 Tỷ
207 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
51 m²(6.5 x 8)
6,2 Tỷ
122 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
54 m²(3 x 18)
6,2 Tỷ
115 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
54 m²(3 x 18)
6,2 Tỷ
115 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
42 m²(3.2 x 12.2)
6,2 Tỷ
148 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
31.5 m²(3.1 x 9)
6,2 Tỷ
197 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
58.5 m²
6.2 Tỷ
106 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
23.6 m²
6.2 Tỷ
263 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai