Bán nhà Hẻm 43a/14 Trần Văn Đang, Phường Nhiêu Lộc
Nhà phố
85 m²(4.4 x 19)
8,4 Tỷ
98.8 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
8.5 Tỷ
~ 185 Triệu/m²46m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 46 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Bán nhà 159/22 Trần Văn Đang Phường 11 Quận 3
NHÀ 5 TẦNG Q3 THU NHẬP 17 TRIỆU NGANG GẦN 6M BỀ THẾ.
+Diện tích: 46m2(6x8)
- Đúc trệt lửng 3 lầu sân thượng, có 3PN tổng 5WC có thể nâng cấp thành 5PN.
- Hẻm Kia gần mặt tiền, gần chợ, Trường học Ngân hàng... Đi về Trung Tâm Q1 theo bờ kè chỉ mất 7phút xe máy.
- Đang cho thuê 17tr ổn định nhưng có thể lấy lại khi Khách mua yêu cầu nhận nhà ở ngay.
- Sổ đẹp vuông vức, hoàn công đủ pháp lý chuẩn.
Nhà phố
85 m²(4.4 x 19)
8,4 Tỷ
98.8 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
46 m²(6 x 8)
8,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
65 m²(5 x 12)
8,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
65 m²(5 x 12)
8,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
85 m²
8.4 Tỷ
98.8 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
61 m²(4.2 x 17)
9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
43 m²(3 x 14)
8,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
9,2 Tỷ
148 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai