Bán nhà Hẻm 792/30 Đoàn Văn Bơ, Phường Xóm Chiếu
Nhà phố
40 m²(3.2 x 13)
4 Tỷ 299 Triệu
107 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
4.3 Tỷ
~ 69.3 Triệu/m²62m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 62 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
159/15/1 Xóm Chiều phường 16 quận 4
Mô tả:,
- Bán nhà quận 4 Xóm Chiếu phường 16 quận 4. ,
- Kết cấu: Trệt + 1 lầu.,
- Diện tích 61.7m2 ( 5 x 12m) , vuông vức. ,
- Nhà xây làm 2 căn cho thuê 2 căn,
- Hiệu suất 20 triệu/ tháng ,
- Gồm: 4 phòng, 4 toilet.,
- Nằm ngay vị trí cách mặt tiền đường chỉ 50m.,
- Hẻm thông thương, rộng rãi.,
- Xung quanh đầy đủ các tiện ích như: Bách hoá xanh, các chuỗi nhà thuốc, trường đại học, chợ 200.,
- Pháp lý: Sổ hồng riêng hoàn công.,
Nhà phố
40 m²(3.2 x 13)
4 Tỷ 299 Triệu
107 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
42.4 m²(4.5 x 10)
4 Tỷ 290 Triệu
101 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Thần Hiến
Nhà phố
34 m²(5.3 x 6.5)
4,3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
37.5 m²
4.3 Tỷ
115 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
20.8 m²
3.9 Tỷ
188 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
50.8 m²
4.3 Tỷ
84.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
24 m²(3.3 x 8)
4,3 Tỷ
179 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
34 m²(3.6 x 9.5)
4,3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai