Bán nhà số 35/4 28, Phường Cát Lái, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
95.1 m²(4.2 x 17.9)
8,2 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 28
8.15 Tỷ
~ 74.1 Triệu/m²110m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 110 m2 |
?Bùm ? Bùm ?Bùm,
???MẶT TIỀN 3 PHƯỚC BÌNH - KHU PHÂN LÔ VỈA HÈ KINH DOANH SẦM UẤT NGÀY ĐÊM ???
152 đường 3 Phước Bình Quận 9
?Căn nhà toạ lạc tại mặt tiền đường 3 Phước Bình Bình, khu phân lô dân trí cao.
?Vị trí đắc địa, đường trước nhà xe tải tránh, vỉa hè rộng, khách mua ở hay kinh doanh đều phù hợp.
?Diện tích sổ 67m2, sử dụng thực tế 110m2, nhà cấp 4, chủ xác định bán đất tặng nhà.
?Sổ đỏ cất két, chờ giao dịch.,
Nhà phố
95.1 m²(4.2 x 17.9)
8,2 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 28
Nhà phố
66 m²
8.2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
81.5 m²
8.2 Tỷ
101 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
72 m²
7.7 Tỷ
107 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phước Bình
Nhà phố
143 m²(4 x 25)
8,2 Tỷ
57.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
86 m²
7.4 Tỷ
86 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phước Bình
Nhà phố
87 m²
8.2 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phước Bình
Nhà phố
87 m²
8.2 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai