Bán nhà hẻm 180/29/2 Phú Định Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
39 m²(3.9 x 10)
4,7 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
4.8 Tỷ
~ 84.2 Triệu/m²57m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 57 m2 | |
| Số tầng | 3 |
HẺM XE HƠI PHÚ ĐỊNH THÔNG TỨ TUNG - 57M2 - 3 TẦNG - GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC. ,
150/29 Phú Định phường 16 Quận 8
Mô tả:
+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu gồm: 4 phòng ngủ, 3WC, 1 bếp, 1 phòng khách, 1 phòng thờ, ban công, sân để xe.,
+ Nhà chủ xây để ở nên chắc chắn và kiêng cố, nhà thiết kế đẹp còn mới, khách mua chỉ dọn vào ở thôi. ,
+ Nhà có giếng trời rất thoáng và sáng sủi. Nhà có vương khí. ,
+ Hẻm xe hơi sạch đẹp.,
+ Khu vực yên tĩnh, hàng xóm thân thiện, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện. ,
+ Pháp lý chuẩn, công chứng ngay. ,
Nhà phố
39 m²(3.9 x 10)
4,7 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
57 m²(4 x 14.5)
4,8 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
55.7 m²(3.3 x 16)
4 Tỷ 899 Triệu
88 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
118 m²(8.6 x 11)
4,8 Tỷ
40.7 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
44.3 m²(4.3 x 11)
4,8 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
48 m²(4.1 x 12)
4,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
4,8 Tỷ
96 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
4 Tỷ 750 Triệu
158 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 43
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai