Bán nhà mặt tiền 15 Phan Tôn, Sài Gòn
Nhà phố
55.3 m²(4 x 13.8)
16,5 Tỷ
298 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Tôn
17 Tỷ
~ 307 Triệu/m²55.3m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 55.3 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 15 Phan Tôn phường Đa Kao Quận 1 NHÀ CŨ TT QUẬN 1, KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN. CHỦ GẤP BÁN. – Kết cấu nhà xây 2 tầng, với 2 PN, 3 WC, Phòng khách, Bếp thoáng mới đẹp. ,– Nhà cũ, chủ xác định bán đất. – Vị trí trung tâm Quận 1 khu vực hiếm nhà bán. ,– Tiện ích xung quanh đầy đủ không thiếu gì. ,– Sổ cất két chờ khách mua công chứng 1p30s. Chủ hợp tác và rất gấp bán.,
Nhà phố
55.3 m²(4 x 13.8)
16,5 Tỷ
298 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Tôn
Nhà phố
43 m²(3.4 x 13)
16,9 Tỷ
393 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
53 m²(3.3 x 17)
17 Tỷ
321 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đinh Tiên Hoàng
Nhà phố
55.8 m²
17 Tỷ
305 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đinh Tiên Hoàng
Nhà phố
57.7 m²
17 Tỷ
295 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Nhà phố
61.7 m²
17 Tỷ
276 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đinh Tiên Hoàng
Nhà phố
68.87 m²
17 Tỷ
247 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
71.97 m²
17 Tỷ
236 Triệu/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai