Bán nhà hẻm 122/25/1 HBG Tôn Đản Phường Khánh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
53 m²(2.85 x 23.7)
4 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
đường A
4 Tỷ
~ 70.2 Triệu/m²57m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 57 m2 | |
| Số tầng | 2 |
???NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ HIẾM BÁN - XE HƠI ĐỖ CỬA - DIỆN TÍCH GẦN 60M2 - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH - TRUNG TÂM QUẬN 4 ???
15 Đường số 10B Phường 6 Quận 4
???Mô tả:
+ Xe hơi đỗ cửa, đang cho thuê gần 10 triệu/tháng.
+ Diện tích 57 m2.
+ Chủ hiền lành, vui vẻ thiện chí bán.
+ Vị trí đắc địa: Khu vực giao thông thuận lợi tiện ra các quận trung tâm.
Nhà phố
53 m²(2.85 x 23.7)
4 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
39 m²(3.2 x 12)
3 Tỷ 999 Triệu
103 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
37.8 m²(6 x 6)
3 Tỷ 999 Triệu
106 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
53 m²(2.85 x 23.7)
4 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
21.5 m²
4 Tỷ
186 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
24.5 m²
4 Tỷ
163 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
28 m²
4 Tỷ
143 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Lê Quốc Hưng
Nhà phố
25 m²(3 x 9.5)
4 Tỷ
160 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai