Bán nhà 90 Trương Định Phường Nhiêu Lộc
Nhà phố
612.1 m²(4.5 x 30)
270 Tỷ
441 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trương Định
295 Tỷ
~ 315 Triệu/m²936m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 936 m2 |
Nhà phố
612.1 m²(4.5 x 30)
270 Tỷ
441 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trương Định
Nhà phố
105 m²
299 Tỷ
2.85 Tỷ/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
2138 m²
295 Tỷ
138 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 52
Nhà phố
747 m²
260 Tỷ
348 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
470 m²
350 Tỷ
745 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
261.57 m²
240 Tỷ
918 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
400 m²
250 Tỷ
625 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
927.4 m²
320 Tỷ
345 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai