Bán nhà hẻm 345/37 Bis (Số cũ: 345.3.23) Trần Hưng Đạo Phường Cầu Ông Lãnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
28 m²(2.65 x 11)
4,9 Tỷ
175 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
4.9 Tỷ
~ 45 Triệu/m²109m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 109 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 147/A4 Đề Thám phường Cô Giang Quận 1. Mô tả:,+ Chung cư Đề Thám tầng trệt có 1 lửng. ,+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng gồm: 2 phòng ngủ, 1WC, 1 phòng khách, 1 phòng bếp.,+ Hẻm thẳng 1 trục, cách mặt tiền đường Đề Thám 30m.,+ Vị trí trung tâm, vô cùng đắc địa, kinh doanh sầm uất, gần Chợ Thái Bình, Trường Đại học Sân khấu điện ảnh, công viên 23 tháng 9, Bộ Công An.,+ Nhà đang cho thuê.,+ Sổ nở hậu, rất tài lộc. ,+ Pháp lý chuẩn, đất ở hiện hữu, hoàn công đầy đủ, công chứng trong ngày. ,
Nhà phố
28 m²(2.65 x 11)
4,9 Tỷ
175 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
25.9 m²(3 x 9)
4 Tỷ 850 Triệu
187 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Phạm Viết Chánh
Nhà phố
26 m²(3 x 11)
4,9 Tỷ
188 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
72.4 m²
4.5 Tỷ
62.2 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
4,9 Tỷ
163 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Khắc Nhu
Nhà phố
27 m²(3.1 x 9.1)
4,9 Tỷ
181 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Bến Chương Dương
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
4,9 Tỷ
233 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
25 m²(2.7 x 9)
4,5 Tỷ
180 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai