Bán nhà 141D Đường số 6 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
142 m²(5 x 28)
9,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
9.5 Tỷ
~ 89.6 Triệu/m²106m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 106 m2 |
? Bùm ? Bùm ? Bùm?,
141C đường 6 Linh Xuân Thủ Đức
?Siêu phẩm mặt tiền đường 6 phường Linh Xuân Thủ Đức ở hay kinh doanh đều phù hợp.
?Vị trí đắc địa, 500m ra Ql 1k, thuận tiện di chuyển các tuyến Thủ Đức, Bình Dương, Đồng Nai.
?Nhà 1 trệt 1 lầu thiết kế:
+ Trệt: sân để xe, khách, bếp, 1 ngủ, 2wc.,
+ Tầng 1: 2 ngủ, 2 wc, 1 phòng thờ, bếp.
?Sổ đỏ cất két, giao dịch ngay.,
Nhà phố
142 m²(5 x 28)
9,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
194 m²(7.2 x 27)
9,5 Tỷ
49 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
210 m²(8.5 x 25)
9,5 Tỷ
45.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
188 m²(6 x 30)
9,5 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
261 m²
8.6 Tỷ
33 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
141 m²
9.5 Tỷ
67.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
176 m²
8.8 Tỷ
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
210 m²
9.3 Tỷ
44.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai