Bán nhà mặt tiền 401 Nguyễn Đình Chiểu, Bàn Cờ
Nhà phố
50 m²(3.3 x 12.4)
20 Tỷ 960 Triệu
419 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
21 Tỷ
~ 303 Triệu/m²69.4m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 69.4 m2 | |
| Số tầng | 6 |
Bán nhà 141/23 Bàn Cờ Phường 3 Quận 3
+diện tích: 69.4m2(7.2x9)
+ 1 trệt, 1 lửng, 4 lầu, 5 sàn, 2 phòng, 2 gara xe hơi.
+ 2 mặt hẻm xe tải, cách mặt tiền vài bước chân.
+ Sổ hồng chính chủ, hoàn công đủ.
+ Thích hợp làm văn phòng, showroom, shop thời trang, nha khoa..
+ Hợp đồng 50tr/tháng.
Nhà phố
50 m²(3.3 x 12.4)
20 Tỷ 960 Triệu
419 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
57.3 m²(3.7 x 15.5)
21 Tỷ
366 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
21 Tỷ
259 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
92 m²(4 x 17)
21 Tỷ
228 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
42.1 m²
22 Tỷ
523 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
49 m²
21 Tỷ
429 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
69.4 m²
19.2 Tỷ
277 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
103 m²
19 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai