Bán nhà hẻm 76/36/20A Đường Số 19() Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
16.5 m²(4 x 4.1)
2,8 Tỷ
170 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
2.8 Tỷ
~ 62 Triệu/m²45.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 45.2 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
+ NHỎ TIỀN SÁT CHỢ THỦ ĐỨC - TIỆN ÍCH CỰC KÌ NHIỀU - DIỆN TÍCH ỔN.
14/9 Hồ Văn Tư - P Trường Thọ - Thủ Đức
Mô tả:
+ Vị trí đẹp nhất khu vực, gần trường chợ bệnh viện, nhà đẹp, sơn lại đẹp ngay...
+ Công năng sử dụng đầy đủ, 2PN - 2WC, ở thoải mái.
+ Pháp lý chuẩn, sổ hồng chính chủ giao dịch Ngay.
Nhà phố
16.5 m²(4 x 4.1)
2,8 Tỷ
170 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
32 m²(8 x 55)
2,8 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
45.2 m²(3.2 x 17)
2,8 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hồ Văn Tư
Nhà phố
66 m²
2,8 Tỷ
42.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
2 Tỷ 850 Triệu
71.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
2,8 Tỷ
70 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lý Tế Xuyên
Nhà phố
42.1 m²
2.95 Tỷ
70.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hồ Văn Tư
Nhà phố
66 m²
2.8 Tỷ
42.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai