Bán nhà số 14/8 Số 4, Phường Hiệp Bình, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
60 m²(5.7 x 10.5)
9,6 Tỷ
160 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
9.6 Tỷ
~ 160 Triệu/m²60m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bùm ? Bùm ? Bùm???PHÂN LÔ ĐƯỜNG SỐ 4 HIỆP BÌNH PHƯỚC - XE HƠI ĐẬU CỬA - KHU DÂN CƯ DÂN TRÍ CAO BẠT NGÀN TIỆN ÍCH????14/8 Đường số 4 Hiệp Bình Phước Thủ Đức ?Căn nhà toạ lạc tại hẻm 14 đường số 4 Phường Hiệp Bình Phước.,?Khu vực phân lô, xe hơi đậu trước nhà, dân trí cao đầy đủ tiện ích.,?Nhà 3 tầng thiết kế:,+ Trệt: Phòng khách, bếp, vs.,,+ Tầng 1: 2 ngủ, vs giữa.,,+ Tầng 2: 1 ngủ, vs, sân thượng.,,?Sổ đỏ đẹp, hoàn công đầy đủ, gửi ngân hàng giữ hộ.,,
Nhà phố
60 m²(5.7 x 10.5)
9,6 Tỷ
160 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
141 m²
9.9 Tỷ
70.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
69.6 m²
9.3 Tỷ
134 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
80 m²
9.2 Tỷ
115 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
72 m²
8.7 Tỷ
121 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
160 m²
10 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
80 m²
10.2 Tỷ
128 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
230 m²
10 Tỷ
43.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai