Bán nhà hẻm 14/28 Kỳ Đồng, Nhiêu Lộc
Nhà phố
78 m²(3.5 x 23)
13,5 Tỷ
173 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
13.5 Tỷ
~ 180 Triệu/m²75m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 14/28 Kỳ Đồng Phường 9 Quận 3.
? ĂN QUẬN 5 NẰM QUẬN 3 - SIÊU PHẨM CÔ EM CHÂN DÀI - HẺM 10M MỘT TRỤC - XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ - CỰC VIP HIẾM NHÀ BÁN - VỪA Ở VỪA KINH DOANH SHOP HOẶC MỞ VP CÔNG TY.
+Diện tích: 75/78m2(3.5x20)
+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau BTCT kiên cố. Gồm 5PN, 5WC, PK, bếp, ban công, phòng thờ, giếng trời vô cùng thoáng sáng.
+ Nội thất cửa gỗ, tủ bếp, tay vịn cầu thang trong nhà đều là gỗ căm xe, cuối nhà có khoảng chừa làm thang máy.
+ Hẻm nhựa 10m một trục thẳng tắp, xe hơi tránh nhau, thông tứ tung. Khu VIP từ thời Pháp thuộc ko có nhà bán, sạch sẽ, toàn nhà cao tầng. Dân trí cao, an ninh, camera 24/24.
+ Trung tâm Quận 3 xung quanh là nhiều trường học, bệnh viện, ngân hàng, tiện ích bủa vây.
+ Phù hợp khách mua vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng công ty, đầu tư CHDV cho thuê. Dòng tiền 35-40 triệu/ tháng.
+ Chính chủ một đời, chưa qua đầu tư, giá tốt nhất trong khu vực.
+ Pháp lý sạch, hoàn công đủ, sổ đẹp nở hậu nhẹ. Ko quy hoạch, lộ giới, công chứng nhanh.
Nhà phố
78 m²(3.5 x 23)
13,5 Tỷ
173 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
Nhà phố
65 m²(4 x 17)
13,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
42 m²(4.5 x 10)
13,5 Tỷ
321 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
46 m²(4.8 x 10.3)
13,5 Tỷ
293 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Nguyễn Phúc Nguyên
Nhà phố
105 m²
13.5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
106 m²
13.5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
26 m²(3 x 9)
13,5 Tỷ
519 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
80 m²
12.8 Tỷ
160 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai