Bán Nhà Mặt Tiền 155bis Trần Quang Khải, Tân Định, Q.1
Nhà phố
148.1 m²(5.02 x 27.6)
61 Tỷ
412 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
62 Tỷ
~ 499 Triệu/m²124.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 124.2 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Nhà phố
148.1 m²(5.02 x 27.6)
61 Tỷ
412 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
149.5 m²(6.5 x 23)
65 Tỷ
435 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Thạch Thị Thanh
Nhà phố
152.9 m²(8.3 x 18.5)
60 Tỷ
392 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Nhà phố
171.36 m²(9.52 x 18)
64 Tỷ
373 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Thạch Thị Thanh
Nhà phố
125 m²(9 x 16)
62 Tỷ
496 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
179.36 m²
62 Tỷ
346 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Thạch Thị Thanh
Nhà phố
201.25 m²
61 Tỷ
303 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Nhà phố
136 m²
60 Tỷ
441 Triệu/m²P.Tân Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai