Bán nhà số 13b Số 21, Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
115 m²(5 x 23)
3,8 Tỷ
33 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 21
3.8 Tỷ
~ 33 Triệu/m²115m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 115 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 7 phòng | |
| Số WC | 7 wc |
CĂN HỘ CHO THUÊ - DÒNG TIỀN 15TR/THÁNG - DIỆN TÍCH RỘNG 115M
13B Đường 21 - KP1 - Phường Bình Chiểu - TP Thủ Đức
Mô tả:
+ Vị trí đẹp đang cho thuê dòng tiền ổn định 15tr/tháng.
+ Công năng sử dụng đầy đủ vừa ở vừa cho thuê , 7PN - 7WC ... Rất Tiện.
+ Tiện ích xung quanh Nhiều , Trường Học Bình Chiểu , Chợ Đầu Mối Lớn Nhất Thủ Đức, Tiện đi lại, Cách Sân Bay 15km, Sang Bình Dương 2p, Đồng Nai.v.v
+ Sổ hồng chính chủ. Giao dịch Ngay.
Nhà phố
115 m²(5 x 23)
3,8 Tỷ
33 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 21
Nhà phố
66.2 m²
3.45 Tỷ
52.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
70 m²
4 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
82.6 m²
4.09 Tỷ
49.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
69 m²
3.5 Tỷ
50.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
66 m²
4 Tỷ
60.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
70 m²
3.95 Tỷ
56.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
62 m²
3.45 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai