Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 133F + 133/2/18 Bình Thới, Phường 11, Quận 11
Nhà phố
263.4 m²(5 x 15)
52 Tỷ
197 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
52,5 Tỷ
~ 199 Triệu/m²264m²
(5.7m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.7m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 264 m2 |
? MẶT TIỀN KINH DOANH SẦM UẤT — 282M2 — VỪA Ở VỪA KINH DOANH — TRUNG TÂM SÀI GÒN — 1 TRỆT 2 LẦU — GIÁP QUẬN 10
? Diện tích: 282m²(ngang 5.7m nở hậu 26m dài 18m) – khuôn đất lớn, cực hiếm
? Vị trí mặt tiền kinh doanh đa ngành,
? Phù hợp: Mở showroom, văn phòng công ty, ngân hàng, spa, trung tâm đào tạo, đầu tư cho thuê dòng tiền cao
✏️ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, nhà 2 mặt tiền.
✏️ Chủ thiện chí bán, đang vay bank, cần bán gấp xử lý công việc.
Nhà phố
263.4 m²(5 x 15)
52 Tỷ
197 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
110 m²(9.5 x 15)
55 Tỷ
500 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Căn Hộ Dịch Vụ
277 m²(14 x 20)
56 Tỷ
202 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Căn Hộ Dịch Vụ
277 m²(14 x 20)
56 Tỷ
202 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
300 m²
47 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
98 m²
50 Tỷ
510 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
120 m²
52 Tỷ
433 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Đất
428.5 m²
49 Tỷ
114 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai