Bán nhà hẻm 1262/1/4 Phạm Thế Hiển, Bình Đông
Nhà phố
22.9 m²(6 x 4)
1,9 Tỷ
83 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
1 Tỷ 950 Triệu
~ 115 Triệu/m²17m²
(3m x 6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 17 m2 |
T5921.
??? MT SÁT QUẬN 5 - 2 TẦNG - NHÀ MỚI - CHƯA ĐẾN 2 TỶ. ???
Mô tả:
+ Nhà 2 mặt tiền 1 mặt tiền hẻm 1 mặt nhìn ra sông Tàu Hủ với công viên ven sông thoáng mát.
+ Thiết kế 2 tầng, mới tinh khách chỉ việt xách ba lô vào ở.
+ Khu vực giáp Quận 10, 5 tiện ích đầy đủ.
Daitheky.net
Nhà phố
22.9 m²(6 x 4)
1,9 Tỷ
83 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
18 m²(3 x 7)
1 Tỷ 950 Triệu
108 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
25.7 m²(7 x 3.7)
1,9 Tỷ
73.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
25 m²(3 x 8.5)
1 Tỷ 930 Triệu
77.2 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
18 m²(2.3 x 8.2)
1 Tỷ 890 Triệu
105 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
28 m²(2.3 x 12.5)
1 Tỷ 980 Triệu
70.7 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
14 m²(3 x 5)
1,9 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
16 m²(4 x 4)
1,9 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai