Bán nhà hẻm 129F/123/120R Bến Vân Đồn Phường Khánh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
78 m²(4.3 x 14.5)
7,3 Tỷ
93.6 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
7,5 Tỷ
~ 59.5 Triệu/m²126m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 126 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
129F/138/26C Bến Vân Đồn phường 6 quận 4
Mô tả:,
- BÁN NHÀ 129F/138 BẾN VÂN ĐỒN, P.6, Q.4,
- Diện tích khuôn viên 126m2( 3 x 30) nở hậu 5m.,
- Nhà đúc 1 trệt + lầu + 3PN + 2Wc. ,
- Vị trí : nhà vị trí đẹp, khu dân cư an ninh, khu đắc địa thuận tiện KD, cách chợ Bến Thành 5 phút xe máy, sầm uất gần trường học, siêu thị, gần chợ, bệnh viện, mặt đường rộng 25m, giao thông thuận tiện.,
- Pháp lý: sổ hồng chính chủ.,
Nhà phố
78 m²(4.3 x 14.5)
7,3 Tỷ
93.6 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
10 m²(3 x 3)
7,5 Tỷ
750 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
130.4 m²(4 x 27)
7,5 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
22.5 m²(3 x 8)
7,5 Tỷ
333 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
61.3 m²(4.3 x 12)
7,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
22.5 m²
7.5 Tỷ
333 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
50 m²
7.5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
101.1 m²
7,5 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai