NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Bán nhà 538/2/5 Đoàn Văn Bơ phường 14 quận 4

Bán nhà 538/2/5 Đoàn Văn Bơ phường 14 quận 4

Đoàn Văn Bơ, Phường Khánh Hội, TP.HCM
Giá

7,5 Tỷ

~ 74.2 Triệu/m²
Diện tích:

101.1m²

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Nhà phố
Hướng -
Vị trí Hẻm
Ngang 4.7m
Dài -
Mặt hậu -
Diện tích 101.1 m2
Số tầng 2
Số Phòng ngủ 3 phòng
Số WC 2 wc

538/2/5 Đoàn Văn Bơ phường 14 quận 4 

Mô tả:
- Tôi chủ nhà cần bán căn nhà 538 Đoàn Văn Bơ phường 14 quận 4.
- Dt: 101m2 ( 4.75 x 25 ) nhà phòng khách rộng thoáng,3 phòng ngủ,3 wc.
- Khu dân cư hiện hữu không quy hoạch bank cho vay 5 tỷ. ,
+ Nằm ngay trung tâm đường Đoàn Văn Bơ gần chợ trường học cùng các siêu thị trung tâm điện máy..mua sắm vô cùng thuận lợi.
+ Di chuyển giao thông thuận tiện..qua trung tâm Quận 1 chỉ 3 phút cùng các cung đường di chuyển thuận tiện.. Tôn Đản, Vĩnh Hội,,Hoàng Diệu, kế bên là Trường Đại Học Nguyễn Tất Thành.. qua Quận 7 trung tâm đô thị sầm uất.. Phú Mỹ Hưng cùng các trung tâm thương mại.. ,

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Nhà Phố Quận 4

090.999.9824

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền