Bán nhà 92 Lê Hoàng Phái Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
142 m²(3.5 x 25)
14,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Hoàng Phái
14.5 Tỷ
~ 242 Triệu/m²60m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 |
Bán nhà 129 Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp
- Dt: 4m x 17m (nở hậu nhẹ 4,3m)
- Công nhận sổ 60m/2 đất
- Nhà 1 trệt + 1 lầu + sân thượng (như hình)
- Đang có Hđ thuê 30triệu 1/tháng (giữa tháng 3 tăng giá 35tr/tháng)
Nhà phố
142 m²(3.5 x 25)
14,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Hoàng Phái
Nhà phố
121 m²(4.6 x 20)
13,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
67 m²(5 x 13)
14,5 Tỷ
216 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
105 m²(6.2 x 17.2)
14,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
80 m²(3.5 x 21)
14,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
77 m²(3.25 x 24)
14,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Thị Hồng
Nhà phố
93 m²(3.6 x 23.5)
13,8 Tỷ
148 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
114 m²
15 Tỷ
132 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai