Bán nhà hẻm 100KT/62D (32.53.28) Ông Ích Khiêm Bình Thới Phường Hòa Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
52 m²(4.3 x 12)
10,2 Tỷ
196 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Bình Thới
10 Tỷ
~ 263 Triệu/m²38m²
(3m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 38 m2 |
GIẢM NGAY 1 TỶ. GIÁ CHÀO MỚI 10 TỶ
???MẶT TIỀN KD ĐỈNH - TRUNG TÂM QUẬN 11 - CHÍNH CHỦ LÂU ĐỜI - 38M2 3 TẦNG - DÒNG TIỀN 15TR/THÁNG - CHỈ 10 TỶ???
Mô tả:
? Diện tích: 38m2 ( 3m x 13m).
? Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 1 lầu. Chính chủ lâu đời tiện xây mới.
? Mặt tiền kinh doanh đỉnh đa ngành nghề. Đang cho thuê 15tr/tháng.
? Sổ đẹp tại nhà, hoàn công đủ, công chứng ngay.
Nhà phố
52 m²(4.3 x 12)
10,2 Tỷ
196 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
63 m²(5 x 13.1)
10 Tỷ
159 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Ông Ích Khiêm
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
10 Tỷ
278 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
97.8 m²(4.3 x 21)
9 Tỷ
92 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
52 m²(3.9 x 16.2)
10 Tỷ
192 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Cư xá Phú Thọ Hòa
Nhà phố
65 m²(5.2 x 14)
10 Tỷ
154 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Hòa Bình
Nhà phố
82 m²(4 x 20.5)
10 Tỷ
122 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
10 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai