Bán Nhà Mặt Tiền 968 Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức
Nhà phố
10327 m²(65 x 180)
255 Tỷ
24.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
253 Tỷ
~ 65 Triệu/m²3893m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 3893 m2 |
Nhà phố
10327 m²(65 x 180)
255 Tỷ
24.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
11000 m²(100 x 130)
258 Tỷ
23.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Kho xưởng
2142 m²(34.5 x 62)
275 Tỷ
128 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Tòa Nhà Văn Phòng
288 m²(12 x 24)
250 Tỷ
868 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trần Quý Kiên
Nhà phố
2138 m²
295 Tỷ
138 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 52
Đất
1400 m²
260 Tỷ
186 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Việt
Nhà phố
2075 m²
280 Tỷ
135 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Xa Lộ Hà Nội
Nhà phố
5798 m²
210 Tỷ
36.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai