Bán nhà 12 Đường Số 8 ( khu dân cư Gia Hoà ) Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
23 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 8
23,2 Tỷ
~ 138 Triệu/m²168m²
(9m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 168 m2 |
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP CĂN BIỆT THỰ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG, ĐANG CHO THUÊ KINH DOANH CÀ PHÊ.
- Chính chủ cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng góc 2 mặt tiền đường.
- Căn biệt thự rộng rãi đẹp, gồm 3 phòng ngủ lớn, 1 phòng ngủ nhỏ, phòng thờ, phòng khách , phòng bếp, sân thượng và 6 phòng vệ sinh.
- Nhà mới đẹp, phía trước cho thuê kinh doanh quán cà phê.
- Nhà hoàn công đầy đủ, sổ vuông đẹp, sổ đang để ở nhà.
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
23 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
240 m²(6.5 x 37)
23 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 339
Nhà phố
100 m²
23 Tỷ
230 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
320 m²(12 x 28)
23,5 Tỷ
73.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D1
Nhà phố
200 m²(8 x 20.1)
23 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đại lộ 2
Nhà phố
229 m²(12.3 x 18.8)
23 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 672
Nhà phố
190 m²(6.3 x 30)
23 Tỷ
121 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 339
Nhà phố
168 m²(9 x 19)
22 Tỷ
131 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D3A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai