Bán nhà 12 Đường Số 8 ( khu dân cư Gia Hoà ) Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
23 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 8
23 Tỷ
~ 100 Triệu/m²229m²
(12.3m x 18.8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12.3m | |
| Dài | 18.8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 229 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà Mặt tiền b2 Đường 672 Phường Phước Long
Diện tích: 12,3 x 18,8m
Diện tích công nhận: 229m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 5, nhà vệ sinh: 4
Giá: 23.0 Tỷ
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
23 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
240 m²(6.5 x 37)
23 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 339
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
22,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Nguyễn Đình Thi
Nhà phố
100 m²
23 Tỷ
230 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
320 m²(12 x 28)
23,5 Tỷ
73.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D1
Nhà phố
200 m²(8 x 20.1)
23 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đại lộ 2
Nhà phố
190 m²(6.3 x 30)
23 Tỷ
121 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 339
Nhà phố
168 m²(9 x 20)
23,2 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D3A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai