Bán nhà hẻm 254/5G Trường Chinh Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
101 m²(8 x 10)
16,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
16.3 Tỷ
~ 134 Triệu/m²121.3m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 121.3 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 12 Ca Văn Thỉnh Phường 11 Quận Tân Bình
? Thông số cực đẹp, 3.9x31.5, không bị quy hoạch.,
? Mặt tiền đường nhựa 12m khu vực đông đúc, dân trí cao.,
?Nhà đang cho thuê thu nhập tầm 17tr / tháng, đang hợp đồng 1 năm.,
? Khu vực Bàu Cát tiện ích xung quanh đầy đủ.,
? Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, vuông vức hoàn công đầy đủ.,
Nhà phố
101 m²(8 x 10)
16,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
16,5 Tỷ
243 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bế Văn Đàn
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
16,4 Tỷ
283 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
73 m²(4.7 x 16)
16,2 Tỷ
222 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
90 m²(4.5 x 20)
14,8 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Ca Văn Thỉnh
Nhà phố
68 m²(5 x 13.6)
16,2 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
96 m²
16.5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Ca Văn Thỉnh
Nhà phố
81 m²(5.2 x 16)
16,3 Tỷ
201 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai