Bán nhà hẻm 254/5G Trường Chinh Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
101 m²(8 x 10)
16,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
16,4 Tỷ
~ 283 Triệu/m²58m²
(4m x 14.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 14.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 58 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 260/4 Nguyễn Thái Bình, Bảy Hiền
Diện tích: 4 x 14,5m
Diện tích công nhận: 58m²
Kết cấu: 3 lầu, 4 phòng ngủ, 5 WC
Giá: 16.4 Tỷ
Nhà phố
101 m²(8 x 10)
16,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
16,5 Tỷ
243 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bế Văn Đàn
Nhà phố
66 m²(4 x 17)
15,3 Tỷ
232 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
127 m²(4.3 x 30)
16 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
85.2 m²(5 x 16)
15,9 Tỷ
187 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
127 m²
16 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
58 m²
17 Tỷ
293 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
70 m²
15.3 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai