Bán nhà 02 Đường Số 15 Phường Chánh Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
16,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 15
16.5 Tỷ
~ 206 Triệu/m²80m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 | |
| Số tầng | 5 |
????MTKD 5 TẦNG-ĐƯỜNG XE CÔNG 20M-CHÍNH CHỦ 15 NĂM-KHU CÁN BỘ CẤP CAO??
117 Võ Liêm Sơn Phường 4 Quận 8
??MTKD 20m xe công quay đầu,1 trệt 3 lầu+ sân thượng gồm 5pn -6wc.
??Sổ vuông đẹp ko miếng lộ giới,khu quan chức,cán bộ-an ninh,yên tĩnh,nhà cũ theo thời gian 2 thùng sơn là mới tinh.
?? Trung tâm Quận 8,gần công viên Tạ Quang Bửu,trường đại học....
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
16,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 15
Nhà phố
168 m²(4.5 x 22.5)
16,5 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
168 m²(4.5 x 15.5)
16,5 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
168 m²(45 x 225)
16,5 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 3
Nhà phố
79 m²(4 x 19.8)
16,7 Tỷ
211 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
16 Tỷ 750 Triệu
262 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
16 Tỷ 750 Triệu
262 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
137 m²(5.3 x 26)
16,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai