Bán Nhà Mặt Tiền 40 Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
40 Tỷ
714 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Riêng
40 Tỷ
~ 500 Triệu/m²80m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
40 Tỷ
714 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
51 m²(4 x 13.6)
40 Tỷ
784 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Cư Trinh
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
40 Tỷ
571 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Tráng
Nhà phố
86 m²(4 x 21.5)
40 Tỷ
465 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Hồng Gấm
Nhà phố
87.4 m²(4.6 x 19)
40 Tỷ
458 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
93 m²
40 Tỷ
430 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
200 m²
37 Tỷ
185 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lâm Quang Ky
Nhà phố
84 m²
42 Tỷ
500 Triệu/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai