Bán nhà hẻm 86/S16 V1 Nguyễn Thông Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(7.3 x 10)
8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Nguyễn Thông
8 Tỷ
~ 258 Triệu/m²31m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 31 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 114A Đường Số 4 Phường 4 Quận 3
? NHÀ HIẾM BÁN - LÔ GÓC 2 MT MTKD - 3 TẦNG HOÀN CÔNG CHUẨN CHỈNH - THU NHẬP 17TR/THÁNG - CHỈ 8 TỶ ?
+Diện tích: 31m2(3.1x10)
+ Kết cấu: 3 tầng 1 trệt 2 lầu BTCT gồm 4PN, 3WC, phòng khách Bếp.
+ Vị trí: Lô góc, khu VIP Cư Xá Đô Thành. Nhà gần trường Bàn Cờ, chợ Vườn Chuối và Bệnh viện Bình Dân.
+ Tiện ích ngập tràn: gần chợ, siêu thị, trường học, công viên, bệnh viện...
+ Nhà đang cho thuê 16.5 triệu
+ ACE dẫn khác tế nhị nhà đang cho thuê, khách thuê hơi khó tính, ace cho xem vị trí trước ạ
+ Sổ hồng riêng hoàn công đủ mua bán công chứng trong ngày,
Nhà phố
54 m²(7.3 x 10)
8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Nguyễn Thông
Nhà phố
52.2 m²(3.3 x 15)
8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
37 m²(4 x 9.3)
8 Tỷ
216 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
65.1 m²(3.3 x 19)
8 Tỷ
123 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
62 m²(3.8 x 17)
8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
40 m²(3.1 x 13)
8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
33 m²
8 Tỷ
242 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
52.2 m²
8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai