Bán nhà hẻm 618/61/31 Quang Trung Phường Thông Tây Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
136 m²(4 x 34)
17,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
18 Tỷ
~ 93.8 Triệu/m²192m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 192 m2 | |
| Số tầng | 6 |
?? SIÊU PHẨM CẬP BẾN THIÊN KHÔI- DIỆN TÍCH SÀN: 600M2-28 CHDV- THU NHẬP 110 TRIỆU/ THÁNG- HƠN LÃI SUẤT NGÂN HÀNG- GIÁ 18 TỶ- KHÁCH TRẢ GIÁ LÀ VÔ VIỆC,
113/26A-26B-26D Đường số 1, Gò Vấp
Mô tả: ,
+ Diện tích: 14x14m, Công nhận 192m2, Diện tích sử dụng hơn 600m2.,
+ Cấu trúc: trệt lửng 3 lầu sân thượng. Thang máy chạy vi vu.,
+ Thiết kế: 28 căn hộ dịch vụ cao cấp: 28 Máy lạnh, 28 bộ bàn ghế, 28 phòng đều có gác lửng.,
+ Doanh thu 110 triệu/ tháng.,
+ Nhà mới xây 2019.,
+ Ngay góc Phạm Văn Chieu- Lê Đức Thọ, Vài phút sang tới quận 12.,
+ Doanh thu hàng tháng cao hơn lãi suất ngân hàng,
+ Thích hợp cho khách mua giữ tiền.,
+ Chủ cần tiền để xây dựng toà nhà nên cần bán rất gấp.,
+ Mùa dịch, khách trả giá là chủ cân nhắc bán ngay và luôn.,
+ Liên hệ xem nhà báo trước 1 tiếng để sắp xếp xem trong.
Nhà phố
136 m²(4 x 34)
17,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
110 m²(4 x 31)
18 Tỷ 450 Triệu
168 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
95 m²(4.9 x 20)
17,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Nguyễn Tư Giản
Nhà phố
260 m²(14 x 16)
17,7 Tỷ
68.1 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
146.6 m²(5 x 23)
18,3 Tỷ
125 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Khối
Nhà phố
120 m²(6.1 x 20)
18 Tỷ
150 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Khối
Nhà phố
189 m²(8.5 x 23)
18 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
121 m²(7 x 18)
17,8 Tỷ
147 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai