Bán nhà hẻm 159/99 Trần Văn Đang Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
34 m²(4.3 x 8.1)
6,5 Tỷ
191 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
6.5 Tỷ
~ 155 Triệu/m²42m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 42 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 111 Trần Văn Đang Phường 9 Quận 3
? Mặt Tiền Quận 3 - Tiện Ở Và Kinh Doanh - 4PN - 4WC - Hoàn Công Đủ 3 Tầng - Ngang Lớn - Nở Hậu Tài Lộc - 42M - 7 tỷ TL.,
- Nhà đang cho thuê 18tr/th
? Nhà 1 trệt 2 lầu bê tông kiên cố, mái bê tông. Sân thượng rộng rãi trồng cây thoáng mát.,
? 4PN 4WC. Mỗi phòng điều có WC và cửa sổ thoáng mát. Ánh sáng tự nhiên.,
? Nhà ngang lớn, nở hậu tài lộc. Mặt tiền tiện kinh doanh và ở.,
? Gần trường, gần chợ, siêu thị, công viên....,
? Sổ hồng chính chủ, công chứng ngay
Nhà phố
34 m²(4.3 x 8.1)
6,5 Tỷ
191 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
30 m²(3.4 x 10)
6,2 Tỷ
207 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
51 m²(6.5 x 8)
6,2 Tỷ
122 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
42 m²(5.2 x 7.8)
6,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
44 m²
6.45 Tỷ
147 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
45 m²(3.5 x 12)
6,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
57 m²(5 x 11.5)
6,3 Tỷ
111 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
47 m²(7 x 7)
6,3 Tỷ
134 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai