Bán nhà hẻm 439/12/16 Chuyên gia 1. PMH 439.12.16 Đoàn Văn Bơ Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
31 m²(4.5 x 6.7)
3,2 Tỷ
103 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
3.2 Tỷ
~ 302 Triệu/m²10.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 10.6 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
111/11 Xóm Chiếu phường 16 quận 4
Mô tả:,
- Bán nhà căn góc 2 MT 5 Tầng Hẻm 3.5m ,
-DT Ngang 3.7 nở hậu 4m sổ 19.6m SHR,
-Sự dụng Trệt + Lững + 2 lầu sân thượng +2 phòng ,3tolet,phòng
-khu dân cư hiện hữu không lo giải tỏa ,
-Cách Mặt tiền đường 20m hẻm 1/ trước nhà 3.5m ,
-Gần đường ,trường đại học Nguyễn Tất Thành, -Đại học Luật,kế bên khu xóm Đạo , Nhà thờ Xóm Chiếu ,,
Nhà phố
31 m²(4.5 x 6.7)
3,2 Tỷ
103 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
26 m²(2.9 x 9)
3,2 Tỷ
123 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Lê Quốc Hưng
Nhà phố
35.1 m²
3.2 Tỷ
91.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
42.3 m²
3.2 Tỷ
75.7 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
24 m²(3.1 x 8)
3,2 Tỷ
133 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10)
3,2 Tỷ
97 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
44 m²(3.6 x 12)
3,2 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
37 m²(3.4 x 8)
3,2 Tỷ
86.5 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai