Bán nhà 33 B ( Trưng Trắc ) Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
3.5 Tỷ
~ 72.9 Triệu/m²48m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 48 m2 |
11/9A QL13 cũ KP3, HBP, TP Thủ Đức,
Mô tả:
- Nhà 1 trệt 1 gác xép tổng 2 phòng ngủ.
- Chủ thiện chí bán, hợp tác MG.
- Sổ đỏ chính chủ, hoàn công đúng và đủ hiện trạng.
- Chủ ở Bình Tân, nhà đang để không, xem trong thuận tiện buổi tối các ngày trong tuần và Thứ 7, CN.
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
43 m²(3.7 x 12)
3,5 Tỷ
81.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 47
Nhà phố
41 m²(5 x 8.2)
3,5 Tỷ
85.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
73 m²(4.5 x 16)
3,5 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
92 m²(7.8 x 12.9)
3,5 Tỷ
38 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
52.5 m²(4.2 x 12.5)
3,5 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
49.1 m²(4 x 12)
3,5 Tỷ
71.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
70 m²(3.5 x 19.5)
3,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai