Bán Nhà Mặt Tiền 263 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Quận 1
Nhà phố
85.6 m²(4.69 x 18)
32 Tỷ
374 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
32 Tỷ
~ 400 Triệu/m²80m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
Nhà phố
85.6 m²(4.69 x 18)
32 Tỷ
374 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
56.5 m²(5 x 15)
35 Tỷ
619 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Nhật Duật
Nhà phố
80 m²
35 Tỷ
438 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Nhật Duật
Nhà phố
77 m²
32 Tỷ
416 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
38 m²
32 Tỷ
842 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
89.1 m²
32 Tỷ
359 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
162.84 m²
32 Tỷ
197 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Huyền Quang
Nhà phố
65 m²
34.5 Tỷ
531 Triệu/m²P.Tân Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai