Bán nhà Mặt tiền 26 đường số 1, Phường Cát Lái
Nhà phố
241 m²(9 x 24)
19 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
19 Tỷ
~ 123 Triệu/m²155m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 155 m2 |
Bán nhà 108 Đại lộ 3, Phước Bình Quận 9
+ Diện tích 22,2x21m Công nhận 155m
+ Biệt thự cực đẹp chủ xây chắc chắn 1T 2L ST đúc BTCT có 4PN 6WC, giếng trời thoáng mát, sân thượng lộng gió, gara xe hơi, tiểu cảnh hòn non bộ.
+ Mặt tiền đường 30m cực đẹp, lề đường hơn 3m, kinh doanh đỉnh.
+ Ngay Cao đẳng Kinh tế đối ngoại, khu VIP bàn cờ, phân lô, ra Cao tốc trong nháy mắt.
Nhà phố
241 m²(9 x 24)
19 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²
19 Tỷ
190 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
113 m²
19 Tỷ
168 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
114.4 m²
19 Tỷ
166 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
160 m²
19 Tỷ
119 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
146.4 m²
19 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
100 m²
19 Tỷ
190 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
100.5 m²
19 Tỷ
189 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai