Bán nhà Thửa 530 tờ 08 Thửa 530 tờ 08 Đường 205A Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
6,1 Tỷ
~ 173 Triệu/m²35.3m²
(4.1m x 9m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 9m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 35.3 m2 |
? Bán nhà đẹp – mới – full nội thất dọn vào ở ngay
? 106/21/20 Hoà Bình, P. Hòa Thạnh, Tân Phú
? Diện tích: 4.1m × 9m (Công nhận 35.3m²)
? Kết cấu: 1 Trệt – 2 Lầu – Sân Thượng
? Công năng: 3 Phòng ngủ – 3 WC
? Nhà mới hoàn thiện, nội thất đầy đủ – chỉ việc xách vali vào ở
? Hẻm 4.5m sạch đẹp, dân trí cao, di chuyển nhanh sang các quận: Q11 – Tân Bình – Q10 – Q3
? Khu vực trung tâm, gần trường học – siêu thị – tiện ích đầy đủ
? Giá bán: 6.1 tỷ (bớt lộc)
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
41 m²(42 x 10)
6,2 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Trọng Quyền
Nhà phố
41 m²(42 x 10)
6,2 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Trọng Quyền
Nhà phố
39 m²(3 x 12.8)
6,1 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Đoàn Hồng Phước
Nhà phố
100 m²(5 x 21)
6,6 Tỷ
66 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Hòa Bình
Nhà phố
73.9 m²(15 x 5.5)
6,4 Tỷ
86.6 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Hòa Bình
Nhà phố
47.2 m²(5.6 x 8.5)
6,1 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Trịnh Đình Trọng
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6,1 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai