Bán nhà 1197 (số cũ 1173) VGV Phan Văn Trị Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
108 m²(3.5 x 30)
18 Tỷ
167 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
20 Tỷ
~ 250 Triệu/m²80m²
(4.2m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
TOÀ NHÀ 5 TẦNG MẶT TIỀN PHAN VĂN TRỊ - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA BẬC NHẤT GÒ VẤP - KINH DOANH - VP - NHIỀU LOẠI HÌNH - DÒNG TIỀN 45TR/THÁNG - GIÁ CHÀO 20 TỶ.
Mô tả:
+ Vị trí: Đắc địa, nằm ngay ngã 5 Nguyễn Oanh Phan Văn Trị - khu vực sầm uất bậc nhất Gò Vấp, kinh doanh nhiều nghành nghề.
+ Kết cấu: trệt lửng 3 lầu sân thượng, 6 phòng ngủ 1 mặt bằng kinh doanh.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng, vuông vức, sẵn sàng giao dịch ngay.
Nhà phố
108 m²(3.5 x 30)
18 Tỷ
167 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
100 m²(4.2 x 23)
18 Tỷ 150 Triệu
182 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
109 m²(3.5 x 31)
18 Tỷ
165 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
97 m²(4.2 x 23)
18,2 Tỷ
188 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
53 m²(3.6 x 15)
18,4 Tỷ
347 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
84 m²(4.2 x 20)
19 Tỷ
226 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
108 m²(3.5 x 31)
21 Tỷ
194 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
53 m²(3.6 x 15)
18,4 Tỷ
347 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai